6SL3211-0AB22-2AA1 – Biến tần G110 2.2kW 1P 230VAC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 10.4k
Còn hàng
  • SKU: 6SL3211-0AB22-2AA1
  • Thông số kỹ thuật: SINAMICS G110-CPM110 AC Drive, with integrated filter A 200-240 V 1 AC+10/-10% 47-63 Hz analog input CT: 2.2 kW; VT: 2.2 kW CT overload: 150% 60 s 181x 184x 152 (HxWxD) degree of protection IP20 ambient temperature -10+50 °C without BOP without RS-485 interface
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 6SL3211-0AB22-2AA1
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm 6SL3211-0AB22-2AA1
Dòng sản phẩm SINAMICS G110
Loại biến tần Biến tần tiêu chuẩn
Điện áp ngõ vào 1 pha 200-240 Volt Wechselstrom ±10 %
Tần số ngõ vào 47-63 Hertz
Điện áp ngõ ra 3 pha 0 đến Điện áp ngõ vào Volt
Tần số ngõ ra 0 đến 650 Hertz
Công suất định mức 2.2 Kilowatt
Công suất định mức (Mã lực) 3.0 Mã lực
Dòng điện ngõ ra định mức 10.2 Ampe
Khả năng quá tải 150% dòng điện định mức trong 60 giây, chu kỳ 300 giây
Bộ lọc EMC tích hợp Tích hợp bộ lọc lớp A
Ngõ vào số 3 (có thể cấu hình)
Ngõ vào analog 1 (0-10 Volt)
Ngõ ra rơle 1 (Tiếp điểm chuyển đổi)
Cấp bảo vệ IP20
Nhiệt độ môi trường hoạt động -10 đến +40 độ C (lên đến +50 độ C với giảm công suất)
Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) 149 x 172 x 143 mm
Kích cỡ khung FSB
Giao tiếp RS485 (với bộ chuyển đổi tùy chọn)
Download tài liệu biến tần G110
Sinamics G110 Catalogue
Thông tin bổ sung
Công suấtDưới 100KW
HãngSiemens
Xuất xứGreat Britain
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 6SL3211-0AB22-2AA1 – Biến tần G110 2.2kW 1P 230VAC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 6SL3211-0AB22-2AA1 – Biến tần G110 2.2kW 1P 230VAC Siemens