GD350A-400G/450P-4 – Biến tần INVT GD350A 3 pha 380-440V 400/450kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 12.3k
Còn hàng
  • SKU: GD350A-400G-450P-4
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD350A-400G/450P-4
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm GD350A-400G/450P-4
Điện áp đầu vào định mức Ba pha 380 (-15%) ~ 440 (+10%) V
Tần số đầu vào định mức 50 Hz / 60 Hz (Dải tần số: 47 ~ 63 Hz)
Công suất định mức (Tải nặng G / Tải nhẹ P) 400 kW / 450 kW
Dòng điện đầu ra định mức (Tải nặng G / Tải nhẹ P) 760 A / 850 A
Điện áp đầu ra định mức 0 ~ Điện áp đầu vào định mức
Tần số đầu ra 0 ~ 400 Hz
Chế độ điều khiển Điều khiển vector vòng hở (SVC), Điều khiển vector vòng kín (VC), Điều khiển V/F
Khả năng quá tải (Tải nặng G) 150% dòng định mức trong 60 giây; 180% dòng định mức trong 10 giây
Khả năng quá tải (Tải nhẹ P) 110% dòng định mức trong 60 giây; 120% dòng định mức trong 10 giây
Bộ hãm (Braking Unit) Yêu cầu bộ hãm ngoài
Giao tiếp truyền thông Modbus RTU (Tích hợp), CANopen, PROFIBUS-DP, Ethernet (Tùy chọn)
Ngõ vào số (Digital Input) 8 ngõ vào số lập trình được
Ngõ vào tương tự (Analog Input) 3 ngõ vào tương tự (AI1, AI2: 0~10V/0~20mA; AI3: -10~+10V)
Ngõ ra số (Digital Output) 1 ngõ ra collector hở tốc độ cao, 1 ngõ ra relay
Ngõ ra tương tự (Analog Output) 2 ngõ ra tương tự (0~10V / 0~20mA)
Cấp bảo vệ IP20
Nhiệt độ môi trường hoạt động -10°C ~ +50°C (Giảm định mức trên 40°C)
Phương pháp làm mát Làm mát bằng quạt cưỡng bức
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào715/840A
Định mức dòng ra720/820A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD350A-400G/450P-4 – Biến tần INVT GD350A 3 pha 380-440V 400/450kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD350A-400G/450P-4 – Biến tần INVT GD350A 3 pha 380-440V 400/450kW
Chọn ảnhChọn video
0 ký tự (Tối thiểu 10)
    Lưu ý: để đánh giá được phê duyệt, vui lòng tham khảo Điều khoản sử dụng
    1. Vũ Hoàng Sơn Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Sản phẩm tốt, nhưng màu sắc không giống 100% trên hình.