GD350A-185G/200P-4 – Biến tần INVT GD350A 3 pha 380-440V 185/200kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 24.1k
Còn hàng
  • SKU: GD350A-185G-200P-4
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD350A-185G/200P-4
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm GD350A-185G/200P-4
Dòng sản phẩm Goodrive 350A
Điện áp ngõ vào 3 Pha 380V (-15%) ~ 440V (+10%)
Tần số ngõ vào 50Hz/60Hz (Dải tần số: 47~63Hz)
Công suất định mức (Tải nặng G / Tải thường P) 185 kW / 200 kW
Dòng điện ngõ ra định mức (Tải nặng G / Tải thường P) 361 A / 385 A
Điện áp ngõ ra 3 Pha 0 ~ Điện áp ngõ vào
Tần số ngõ ra 0 ~ 400Hz
Khả năng quá tải (Tải nặng G) 150% dòng định mức trong 60 giây, 180% dòng định mức trong 3 giây
Khả năng quá tải (Tải thường P) 110% dòng định mức trong 60 giây, 150% dòng định mức trong 3 giây
Bộ hãm (Braking Unit) Yêu cầu bộ hãm bên ngoài
Ngõ vào số (Digital Input) 8 ngõ vào, hỗ trợ PNP/NPN
Ngõ vào tương tự (Analog Input) 2 ngõ vào (AI1: 0~10V/0~20mA, AI2: -10V~+10V)
Ngõ ra số (Digital Output) 2 ngõ ra collector hở, 2 ngõ ra relay
Ngõ ra tương tự (Analog Output) 2 ngõ ra (AO1/AO2: 0~10V / 0~20mA)
Giao tiếp truyền thông Tích hợp Modbus RTU (RS485), tùy chọn card Profibus-DP, CANopen, Ethernet/IP
Cấp bảo vệ IP20
Phương pháp làm mát Làm mát bằng quạt cưỡng bức
Nhiệt độ môi trường hoạt động -10°C đến +50°C (Giảm công suất nếu hoạt động trên 40°C)
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào345/385A
Định mức dòng ra340/380A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD350A-185G/200P-4 – Biến tần INVT GD350A 3 pha 380-440V 185/200kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá