GD350A-250G/280P-4 – Biến tần INVT GD350A 3 pha 380-440V 250/280kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 16.3k
Còn hàng
  • SKU: GD350A-250G-280P-4
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD350A-250G/280P-4
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm GD350A-250G/280P-4
Điện áp đầu vào định mức 3 pha 380V (-15%) đến 440V (+10%)
Tần số đầu vào định mức 50 Hz / 60 Hz (Dải tần số: 47 đến 63 Hz)
Công suất động cơ định mức (Tải nặng G) 250 kW
Dòng điện đầu ra định mức (Tải nặng G) 475 A
Công suất động cơ định mức (Tải nhẹ P) 280 kW
Dòng điện đầu ra định mức (Tải nhẹ P) 530 A
Điện áp đầu ra định mức 0 đến Điện áp đầu vào
Tần số đầu ra định mức 0 đến 400 Hz
Khả năng quá tải (Tải nhẹ P) 110% dòng điện định mức trong 60 giây
Bộ hãm (Braking Unit) Yêu cầu bộ hãm ngoài
Ngõ vào số (Digital Inputs) 8 ngõ vào, bao gồm 1 ngõ vào xung tốc độ cao (HDI)
Ngõ ra số (Digital Outputs) 1 ngõ ra xung tốc độ cao (HDO), 1 ngõ ra Collector hở, 2 ngõ ra Relay
Ngõ vào tương tự (Analog Inputs) 3 ngõ vào (AI1, AI2: 0~10V / 0~20mA; AI3: -10~+10V)
Ngõ ra tương tự (Analog Outputs) 2 ngõ ra (AO1, AO2: 0~10V / 0~20mA)
Phương pháp làm mát Làm mát bằng quạt cưỡng bức
Cấp bảo vệ IP20
Nhiệt độ môi trường hoạt động -10°C đến +50°C (Giảm định mức nếu nhiệt độ trên 40°C)
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào460/500A
Định mức dòng ra480/530A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD350A-250G/280P-4 – Biến tần INVT GD350A 3 pha 380-440V 250/280kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá