GD300-2R2G-4 – Biến tần INVT GD300 3 pha 400V 2.2kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 10.6k
Còn hàng
  • SKU: GD300-2R2G-4
  • Thông số kỹ thuật: GD300 high performance vector control inverter 3AC 400V 2.2kW, input 5.8A, output 5A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD300-2R2G-4
Tên Thông Số Kỹ Thuật Giá Trị
Mã Sản Phẩm GD300-2R2G-4
Điện áp vào định mức 3 pha 380V – 440V
Tần số vào 50Hz / 60Hz (±5%)
Công suất định mức 2.2 kW
Dòng điện ra định mức 5.8 A
Điện áp ra 0 – Điện áp vào định mức
Tần số ra 0 – 400 Hz
Chế độ điều khiển V/F, Điều khiển vector không cảm biến (SVC), Điều khiển vector vòng kín (FVC)
Khả năng quá tải 150% dòng điện định mức trong 60 giây, 180% dòng điện định mức trong 10 giây
Loại động cơ áp dụng Động cơ không đồng bộ (IM), Động cơ đồng bộ nam châm vĩnh cửu (PMSM)
Truyền thông Modbus RTU (qua RS485) tích hợp
Cấp bảo vệ IP20
Nhiệt độ môi trường hoạt động -10°C đến 40°C (hoạt động đầy tải), lên đến 50°C (giảm tải)
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào5.8A
Định mức dòng ra5A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD300-2R2G-4 – Biến tần INVT GD300 3 pha 400V 2.2kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD300-2R2G-4 – Biến tần INVT GD300 3 pha 400V 2.2kW