GD300-220G-4 – Biến tần INVT GD300 3 pha 400V 220kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 5.6k
Còn hàng
  • SKU: GD300-220G-4
  • Thông số kỹ thuật: GD300 high performance vector control inverter 3AC 400V 220kW, input 430A, output 425A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD300-220G-4
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm GD300-220G-4
Sê-ri sản phẩm Goodrive300
Nhà sản xuất INVT
Điện áp đầu vào định mức Ba pha 400V (-15%) ~ (+10%)
Tần số đầu vào 50Hz / 60Hz (Dải tần số: 47 ~ 63Hz)
Công suất động cơ định mức (Tải nặng G) 220 kW
Công suất động cơ định mức (Tải nhẹ P) 250 kW
Dòng điện đầu ra định mức (Tải nặng G) 425 A
Dòng điện đầu ra định mức (Tải nhẹ P) 480 A
Điện áp đầu ra 0 ~ Điện áp đầu vào
Tần số đầu ra 0 ~ 400Hz
Bộ hãm (Braking Unit) Yêu cầu bộ hãm ngoài
Ngõ vào số (DI) 8 ngõ vào số, tối đa 200kHz (HDI)
Ngõ vào tương tự (AI) 2 ngõ vào tương tự (AI1: 0-10V/0-20mA, AI2: 0-10V/0-20mA)
Ngõ ra số (DO) 1 ngõ ra xung tốc độ cao (HDO), 1 ngõ ra collector hở (Y1)
Ngõ ra tương tự (AO) 2 ngõ ra tương tự (AO1, AO2: 0-10V / 0-20mA)
Ngõ ra Relay 2 ngõ ra relay (ROA/ROB/ROC)
Truyền thông Tích hợp RS485 (Modbus RTU)
Cấp bảo vệ IP20
Phương pháp làm mát Quạt làm mát cưỡng bức
Nhiệt độ hoạt động -10°C ~ +50°C (Giảm công suất nếu trên 40°C)
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào430A
Định mức dòng ra425A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD300-220G-4 – Biến tần INVT GD300 3 pha 400V 220kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD300-220G-4 – Biến tần INVT GD300 3 pha 400V 220kW