GD200A-018G/022P-4 – Biến tần INVT GD200A 3 pha 380V 18.5/22kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 8k
Còn hàng
  • SKU: GD200A-018G-022P-4
  • Thông số kỹ thuật: GD200A high performance general vector inverter 3P 380VAC 18.5/22kW, input 47/56A, output 38/45A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD200A-018G/022P-4
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm GD200A-018G/022P-4
Điện áp vào định mức 3 pha 380V AC (-15% ~ +10%)
Tần số vào định mức 50 Hz / 60 Hz
Công suất động cơ (loại G – Tải nặng) 18.5 kW
Công suất động cơ (loại P – Tải thường) 22 kW
Dòng điện ra định mức (loại G) 37 A
Dòng điện ra định mức (loại P) 45 A
Khả năng quá tải (loại G) 150% dòng định mức trong 60 giây, 180% trong 3 giây
Khả năng quá tải (loại P) 120% dòng định mức trong 60 giây, 150% trong 3 giây
Dải tần số ra 0 Hz ~ 400 Hz
Chế độ điều khiển Điều khiển V/F, Điều khiển vector không cảm biến (SVC)
Cấp bảo vệ IP20
Phương pháp làm mát Làm mát bằng quạt gió
Nhiệt độ môi trường hoạt động -10°C ~ +40°C
Độ ẩm môi trường hoạt động Dưới 95% RH (không ngưng tụ)
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào47/56A
Định mức dòng ra38/45A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD200A-018G/022P-4 – Biến tần INVT GD200A 3 pha 380V 18.5/22kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD200A-018G/022P-4 – Biến tần INVT GD200A 3 pha 380V 18.5/22kW