GD200A-185G/200P-4 – Biến tần INVT GD200A 3 pha 380V 185-200kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
(đánh giá) Đã bán 259
Còn hàng
  • SKU: GD200A-185G/200P-4
  • Thông số kỹ thuật: GD200A high performance general vector inverter 3P 380V 185/200kW
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD200A-185G/200P-4
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm GD200A-185G/200P-4
Công suất động cơ (Tải G – Tải nặng) 185 kW
Công suất động cơ (Tải P – Tải nhẹ) 200 kW
Dòng điện ngõ ra định mức (Tải G) 340 A
Dòng điện ngõ ra định mức (Tải P) 370 A
Điện áp ngõ vào 3 pha 380V (-15%) ~ 440V (+10%)
Điện áp ngõ ra 0 ~ Điện áp ngõ vào
Tần số ngõ vào 50Hz / 60Hz (dải tần 47 ~ 63Hz)
Tần số ngõ ra 0 ~ 400Hz
Chế độ điều khiển Điều khiển vector không cảm biến (SVC), Điều khiển vector (VC), Điều khiển V/F
Khả năng quá tải (Tải G) 150% dòng định mức trong 60 giây; 180% trong 10 giây; 200% trong 1 giây
Khả năng quá tải (Tải P) 120% dòng định mức trong 60 giây; 150% trong 1 giây
Momen khởi động Tải G: 0.5Hz/150% (SVC); 0Hz/180% (VC)
Bộ hãm (Braking Unit) Tích hợp sẵn
Ngõ vào số (Digital Input) 8 ngõ vào tiêu chuẩn, 2 ngõ vào xung tốc độ cao
Ngõ vào tương tự (Analog Input) 2 ngõ vào (AI2, AI3)
Ngõ ra số (Digital Output) 1 ngõ ra xung tốc độ cao, 1 ngõ ra Y
Ngõ ra tương tự (Analog Output) 2 ngõ ra
Ngõ ra Rơ le (Relay Output) 2 ngõ ra
Truyền thông Tích hợp sẵn RS485 (Modbus-RTU)
Bàn phím vận hành Màn hình LED, có thể tháo rời
Phương pháp làm mát Làm mát bằng quạt cưỡng bức
HãngINVT
Thời gian bảo hành24 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
Đánh giá GD200A-185G/200P-4 – Biến tần INVT GD200A 3 pha 380V 185-200kW
0.0 Đánh giá trung bình
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá