CHF100A-075G/090P-4 – Biến tần INVT CHF100A 3 pha 380V 75/90kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 13.7k
Còn hàng
  • SKU: CHF100A-075G-090P-4
  • Thông số kỹ thuật: CHF100A inverter 3AC 380V 75/90kW, input 140/160A, output 150/176A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật CHF100A-075G/090P-4
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm CHF100A-075G/090P-4
Loại biến tần CHF100A
Công suất động cơ (Loại G – Tải nặng) 75 kW
Công suất động cơ (Loại P – Tải nhẹ) 90 kW
Điện áp vào 3 pha AC 380V -15% ~ 415V +10%
Tần số vào 50Hz / 60Hz ±5%
Điện áp ra 3 pha AC 0 ~ Điện áp vào định mức
Tần số ra 0.00 ~ 400.00 Hz
Dòng điện ra định mức (Loại G) 150 A
Dòng điện ra định mức (Loại P) 176 A
Khả năng quá tải (Loại G) 150% dòng định mức trong 60s, 180% dòng định mức trong 3s
Khả năng quá tải (Loại P) 120% dòng định mức trong 60s, 150% dòng định mức trong 3s
Chế độ điều khiển Điều khiển V/F, Điều khiển vector vòng hở (SVC), Điều khiển vector vòng kín (FVC)
Giao tiếp truyền thông RS485 (Modbus-RTU)
Phương pháp làm mát Làm mát bằng quạt
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào140/160A
Định mức dòng ra150/176A
SizeG
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho CHF100A-075G/090P-4 – Biến tần INVT CHF100A 3 pha 380V 75/90kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá CHF100A-075G/090P-4 – Biến tần INVT CHF100A 3 pha 380V 75/90kW