GD200A-055G-2 – Biến tần INVT GD200A 3 pha 220V 55kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 10.8k
Còn hàng
  • SKU: GD200A-055G-2
  • Thông số kỹ thuật: GD200A high performance general vector inverter 3P 220VAC 55kW, input 181A, output 190A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD200A-055G-2
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm GD200A-055G-2
Công suất định mức 55 kW
Điện áp vào 3 pha 220 VAC (-15% ~ +10%)
Tần số vào 50 Hz / 60 Hz (±5%)
Điện áp ra 3 pha 0 ~ Điện áp vào định mức
Tần số ra 0 Hz ~ 400 Hz
Dòng điện định mức (đầu ra) 205 A (kiểu tải G)
Chế độ điều khiển Điều khiển V/F, Điều khiển vector không cảm biến (SVC)
Khả năng quá tải 150% dòng định mức trong 60 giây, 180% dòng định mức trong 3 giây (kiểu tải G)
Cấp bảo vệ IP20
Phương pháp làm mát Làm mát bằng quạt (làm mát cưỡng bức bằng không khí)
Giao tiếp RS485 (giao thức Modbus RTU)
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào181A
Định mức dòng ra190A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD200A-055G-2 – Biến tần INVT GD200A 3 pha 220V 55kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD200A-055G-2 – Biến tần INVT GD200A 3 pha 220V 55kW