GD200A-011G-2 – Biến tần INVT GD200A 3 pha 220V 11kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 14k
Còn hàng
  • SKU: GD200A-011G-2
  • Thông số kỹ thuật: GD200A high performance general vector inverter 3P 220VAC 11kW, input 43A, output 42A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD200A-011G-2
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm GD200A-011G-2
Dòng biến tần GD200A
Công suất định mức 11 kW
Điện áp vào 3 pha 200-240 VAC
Tần số vào 50/60 Hz
Dòng điện vào định mức 43 A
Điện áp ra 3 pha 0-Điện áp vào
Tần số ra 0-600 Hz
Dòng điện ra định mức 46 A
Khả năng quá tải 150% dòng định mức trong 60 giây, 180% dòng định mức trong 3 giây (Đối với tải G)
Bộ hãm Transistor hãm tích hợp (Cần lắp điện trở hãm ngoài)
Giao tiếp Cổng RS485 tích hợp (Giao thức Modbus RTU)
Cấp bảo vệ IP20
Download tài liệu Biến tần INVT GD200A
INVERTER GD200A Catalogue
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào43A
Định mức dòng ra42A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD200A-011G-2 – Biến tần INVT GD200A 3 pha 220V 11kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD200A-011G-2 – Biến tần INVT GD200A 3 pha 220V 11kW