GD10-1R5G-4-B – Biến tần INVT GD10 3 pha 400V 1.5kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 18.7k
Còn hàng
  • SKU: GD10-1R5G-4-B
  • Thông số kỹ thuật: GD10 mini-economy inverter 3P 400V 1.5kW, input 4.3A, output 4.2A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD10-1R5G-4-B
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm GD10-1R5G-4-B
Công suất định mức 1.5 kW
Điện áp ngõ vào 3 Pha 380-440V
Tần số ngõ vào 50 Hz / 60 Hz
Điện áp ngõ ra 3 Pha 0-400V
Tần số ngõ ra 0 Hz – 400 Hz
Dòng điện định mức 3.7 A
Phương pháp điều khiển Điều khiển V/F, Điều khiển vector không cảm biến (SVC)
Khả năng quá tải 150% dòng định mức trong 60 giây, 180% dòng định mức trong 3 giây
Tần số sóng mang 1.0 kHz – 16.0 kHz
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào4.3A
Định mức dòng ra4.2A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD10-1R5G-4-B – Biến tần INVT GD10 3 pha 400V 1.5kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD10-1R5G-4-B – Biến tần INVT GD10 3 pha 400V 1.5kW