| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9F84450 |
| Dòng sản phẩm | Acti9 |
| Tên sản phẩm | Acti9 iC60H |
| Loại sản phẩm | Cầu dao tự động thu nhỏ (MCB) |
| Số cực | 4P |
| Dòng điện định mức (In) | 50 A |
| Đường cong đặc tính | C |
| Khả năng cắt ngắn mạch định mức (Icu/Ics) | 10 kA (ở 400 V AC 50/60 Hz theo IEC 60947-2), 10 kA (ở 400 V AC 50/60 Hz theo IEC 60898-1) |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 230/240 V AC 50/60 Hz, 400/415 V AC 50/60 Hz, 440 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 500 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV |
| Tần số mạng | 50/60 Hz |
| Tuổi thọ điện | 10000 chu kỳ (IEC 60947-2) |
| Tuổi thọ cơ khí | 20000 chu kỳ |
| Chế độ lắp đặt | Gắn trên thanh ray DIN |
| Cấp độ bảo vệ IP | IP20 (thiết bị đầu cuối), IP40 (khi lắp trong tủ điện) |
| Độ ô nhiễm | 3 (theo IEC 60947-2) |
| Tiêu chuẩn | IEC 60947-2, IEC 60898-1 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Bùi Thanh Tâm Đã mua tại thanhthienphu.vn
Sản phẩm dùng ổn nhưng chưa thực sự xuất sắc.