| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9K24440 |
| Loại sản phẩm | Aptomat tép (MCB) |
| Dòng sản phẩm | Acti 9 iK60N |
| Số cực | 4P |
| Dòng điện định mức | 40A |
| Khả năng cắt ngắn mạch định mức (Icn) | 6kA tại 230/400V AC theo tiêu chuẩn IEC 60898-1 |
| Đường cong đặc tính | C |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 230V AC / 400V AC (pha-pha) |
| Tần số mạng | 50/60 Hz |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60898-1 |
| Chế độ lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Kiểu kết nối | Cọc đấu vít |
| Vị trí dây trung tính | Bên trái |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 10000 chu kỳ |
| Độ bảo vệ (IP) | IP20 |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến 60°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40°C đến 85°C |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Lê Đình Phong Đã mua tại thanhthienphu.vn
Sản phẩm này tốt hơn so với các sản phẩm trước tôi từng dùng!