| Tên thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9F94320 (Lưu ý: Mã đầy đủ bao gồm cả đường đặc tuyến, ví dụ: A9F94320C) |
| Loại sản phẩm | Bộ ngắt mạch thu nhỏ (MCB) |
| Dòng sản phẩm | Acti9 iC60H |
| Số cực | 3P (3 pha) |
| Dòng định mức In | 20A |
| Công nghệ bộ ngắt | Bộ cách ly và bộ ngắt mạch để bảo vệ quá dòng |
| Vị trí trung tính | Không có |
| Đường đặc tuyến quá tải/ngắn mạch | B, C, D, K, Z (Cần chọn theo mã sản phẩm đầy đủ) |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch Icu (IEC 60947-2) | 15kA tại 220…240 V AC 50/60 Hz |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch Icu (IEC 60947-2) | 15kA tại 380…415 V AC 50/60 Hz |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch Icu (IEC 60947-2) | 10kA tại 440 V AC 50/60 Hz |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch Icn (IEC 60898-1) | 10kA tại 230 V AC 50/60 Hz |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch Icn (IEC 60898-1) | 10kA tại 400 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp hoạt động định mức Ue | 230/240 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp hoạt động định mức Ue | 380/400/415 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp hoạt động định mức Ue | 440 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp cách điện định mức Ui | 500 V AC 50/60 Hz theo IEC 60947-2 |
| Điện áp chịu xung định mức Uimp | 6 kV theo IEC 60947-2 |
| Tần số hoạt động | 50/60 Hz |
| Kiểu lắp đặt | Gắn trên thanh ray DIN |
| Độ rộng | 3 module 9mm |
| Chiều cao | 85 mm |
| Chiều rộng | 54 mm |
| Chiều sâu | 78.5 mm |
| Trọng lượng sản phẩm | 0.375 kg |
| Kiểu đấu nối | Cầu đấu kẹp vít |
| Tiết diện dây dẫn (phía trên/dưới) | Cáp cứng: 1…25 mm²; Cáp mềm có đầu cốt: 1…16 mm² |
| Mô-men siết | 2 N.m trên cầu đấu trên hoặc dưới |
| Vị trí kết nối ra | Đáy |
| Vị trí kết nối vào | Đỉnh |
| Chỉ báo trạng thái | Vị trí cần gạt ON/OFF |
| Chỉ báo ngắt lỗi | Dải màu trắng trên cần gạt chỉ trạng thái TRIP |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ đóng cắt |
| Độ bền điện | 10000 chu kỳ đóng cắt theo IEC 60947-2 |
| Vị trí lắp đặt | Bất kỳ vị trí nào trên thanh ray DIN |
| Nhiệt độ hoạt động môi trường | -35…70°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40…85°C |
| Độ ẩm tương đối | 95% ở 55°C |
| Độ ô nhiễm | Độ 3 theo IEC 60947-2 |
| Tiêu chuẩn | IEC 60947-2, IEC 60898-1 |
| Chứng nhận sản phẩm | CCC, EAC |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Nguyễn Hữu Thành Đã mua tại thanhthienphu.vn
Shop làm ăn uy tín, hỗ trợ khách hàng rất tốt!