| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9K24425 |
| Loại sản phẩm | Át tô mát dạng tép |
| Dòng sản phẩm | Acti9 iK60N |
| Tên thiết bị | iK60N |
| Số cực | 4P |
| Dòng điện định mức [In] | 25 A |
| Loại mạng | AC |
| Đường cong ngắt | C |
| Khả năng ngắt mạch [Icn] | 6 kA tại 400 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp hoạt động định mức [Ue] | 400 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp cách điện định mức [Ui] | 500 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp chịu xung định mức [Uimp] | 6 kV |
| Tiêu chuẩn | IEC 60898-1 |
| Độ bền điện | 10000 chu kỳ |
| Độ bền cơ khí | 20000 chu kỳ |
| Chế độ gắn kết | Clip-on |
| Hỗ trợ lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Nhiệt độ hoạt động | -25 đến 60 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40 đến 85 °C |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Phạm Minh Nhật Đã mua tại thanhthienphu.vn
Sản phẩm tuyệt vời, chất lượng rất tốt, sẽ tiếp tục ủng hộ!