| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9F94216 |
| Dòng sản phẩm | Acti 9 |
| Tên thiết bị | Cầu dao tự động dạng thu nhỏ (MCB) |
| Tên gọi tắt thiết bị | iC60H |
| Mô tả cực | 2P |
| Số cực được bảo vệ | 2 |
| Loại mạng | AC |
| Công nghệ bộ ngắt | Từ nhiệt |
| Đường cong đặc tuyến | C |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch Icu | 15 kA tại 230…240 V AC 50/60 Hz |
| Dòng định mức In | 16 A |
| Điện áp hoạt động định mức Ue | 230…240 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp cách điện định mức Ui | 500 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp chịu xung định mức Uimp | 6 kV |
| Tần số mạng | 50/60 Hz |
| Chế độ lắp đặt | Gắn thanh DIN |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 10000 chu kỳ |
| Chiều cao | 85 mm |
| Chiều rộng | 36 mm |
| Chiều sâu | 78.5 mm |
| Trọng lượng sản phẩm | 0.25 kg |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -35…70 °C |
| Nhiệt độ môi trường lưu trữ | -40…85 °C |
| Tiêu chuẩn | EN 60898-1, EN 60947-2, IEC 60898-1, IEC 60947-2 |
| Khả năng tương thích | Acti 9 VisiTrip, Acti 9 VisiSafe |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Phạm Đức Phong Đã mua tại thanhthienphu.vn
Hàng tốt hơn mong đợi, rất đáng tiền!