| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9F94450 |
| Dòng sản phẩm | Acti9 iC60N |
| Số cực | 4P |
| Số cực được bảo vệ | 4 |
| Loại mạng | AC |
| Dòng định mức (In) | 50 A |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch (Icn) | 15 kA tại 220…240 V AC 50/60 Hz 10 kA tại 380…415 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 230/400 V AC 50/60 Hz |
| Đường cong đặc tuyến | C |
| Công nghệ bộ ngắt | Thermal-magnetic (Từ nhiệt) |
| Độ bền điện | 10000 chu kỳ |
| Độ bền cơ khí | 20000 chu kỳ |
| Kiểu lắp đặt | Gắn cố định bằng Clip |
| Hỗ trợ lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Độ rộng | 8 module 9mm |
| Cấp bảo vệ IP | IP20 (khi lắp đặt) |
| Nhiệt độ hoạt động | -35…70 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40…85 °C |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60898-1, IEC 60947-2 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Lê Anh Dũng Đã mua tại thanhthienphu.vn
Hàng tốt, shop giao nhanh, cảm ơn shop!