| Tên thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9K24410 |
| Dòng định mức (In) | 10 A |
| Số cực | 4P |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch (Icn) | 6 kA (theo IEC 60947-2) |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch (Icn) | 6000 A (theo IEC 60898-1) |
| Đường cong đặc tính | Đường cong C |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 230/400 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 500 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV |
| Tần số mạng | 50/60 Hz |
| Loại mạng | AC |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60898-1, IEC 60947-2 |
| Độ bền điện | 10000 chu kỳ |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Chế độ lắp đặt | Gắn thanh ray DIN |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Nguyễn Bảo Châu Đã mua tại thanhthienphu.vn
Chất lượng ổn nhưng cần cải thiện thêm một chút về thiết kế.