| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9K24416 |
| Loại sản phẩm | Cầu dao tự động thu nhỏ (MCB) |
| Dòng sản phẩm | Acti9 iK60N |
| Số cực | 4P |
| Dòng điện định mức (In) | 16 A |
| Khả năng cắt ngắn mạch định mức (Icn) | 6 kA tại 230/400 V AC 50/60 Hz |
| Đường cong đặc tuyến | C |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 230/400 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 500 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 4 kV |
| Tần số | 50/60 Hz |
| Tuổi thọ điện | >= 10000 chu kỳ |
| Tuổi thọ cơ khí | >= 20000 chu kỳ |
| Chế độ lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Chiều rộng | 36 mm |
| Chiều cao | 81 mm |
| Chiều sâu | 73 mm |
| Trọng lượng sản phẩm | 0.265 kg |
| Mức độ bảo vệ IP | IP20 (đầu cực), IP40 (trong tủ điện) |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến +60°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40°C đến +70°C |
| Tiêu chuẩn | IEC 60898-1, IEC 60947-2 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Bùi Đức Phúc Đã mua tại thanhthienphu.vn
Sản phẩm dùng tốt, nhưng hộp đựng có vẻ hơi đơn giản.