| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9F94306 |
| Tên sản phẩm | Acti 9 iC60H |
| Loại sản phẩm | Bộ ngắt mạch thu nhỏ (MCB) |
| Số cực | 3P |
| Số cực được bảo vệ | 3 |
| Dòng điện định mức (In) | 6 A tại 230 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 230…400 V AC 50/60 Hz |
| Loại mạng | AC |
| Đường đặc tuyến | C |
| Công nghệ bộ ngắt | Từ nhiệt (Thermal-magnetic) |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch (Icu) | 15 kA tại 400 V AC 50/60 Hz (tuân thủ EN 60947-2) |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch (Icn) | 15 kA tại 400 V AC 50/60 Hz (tuân thủ EN 60898-1) |
| Khả năng cách ly | Có (tuân thủ EN 60898-1, EN 60947-2) |
| Kiểu lắp đặt | Gài (Clip-on) |
| Loại thanh ray | Thanh ray DIN |
| Chiều rộng theo module 9mm | 9 |
| Chiều cao | 85 mm |
| Chiều rộng | 54 mm |
| Chiều sâu | 78.5 mm (từ mặt trước) |
| Trọng lượng sản phẩm | 0.375 kg |
| Độ bền điện | 10000 chu kỳ (AC 50/60 Hz tuân thủ EN 60947-2) |
| Độ bền cơ | 20000 chu kỳ (tuân thủ EN 60947-2) |
| Loại đầu nối dây | Kiểu đường hầm cho cáp cứng 1…25 mm², cáp mềm 1…16 mm² |
| Mô-men siết chặt | 2 Nm |
| Cấp bảo vệ IP | IP20 (đã lắp trong tủ điện) |
| Cấp độ ô nhiễm | 3 (tuân thủ EN 60947-2) |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -35…70 °C |
| Nhiệt độ môi trường lưu trữ | -40…85 °C |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Vũ Thị Hồng Nhung Đã mua tại thanhthienphu.vn
Giao hàng nhanh nhưng chưa test nhiều, hy vọng bền lâu!