| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9F84216 |
| Dòng điện định mức (In) | 16 A |
| Số cực | 2 |
| Loại đường cong | C |
| Khả năng cắt ngắn mạch (Icn) | 10 kA tại 230/400 V AC theo IEC 60898-1 |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 230/400 V AC 50/60 Hz |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60898-1 |
| Kiểu lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Kiểu đấu nối | Cọc đấu dây dạng vít |
| Cấp bảo vệ IP | IP20 |
| Nhiệt độ hoạt động | -35…70 °C |
| Chiều rộng | 36 mm |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Nguyễn Nhật Linh Đã mua tại thanhthienphu.vn
Sản phẩm này tốt hơn so với các sản phẩm trước tôi từng dùng!