| Thông số kỹ thuật | Giá trị/Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9K24340 |
| Tên dòng sản phẩm | Acti 9 K60N |
| Loại sản phẩm | Aptomat tép (MCB) |
| Số cực | 3P |
| Dòng điện định mức (In) | 40 A |
| Khả năng cắt ngắn mạch (Icn) | 6 kA tại 400 V AC theo tiêu chuẩn IEC 60898-1 |
| Đường cong đặc tuyến | C |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60898-1 |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 400 V AC |
| Tần số | 50/60 Hz |
| Chế độ lắp đặt | Gắn trên thanh ray DIN |
| Chiều rộng | 3 modules (mỗi module 9mm) |
| Kiểu kết nối | Đầu nối kiểu vít |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Nguyễn Hải Nam Đã mua tại thanhthienphu.vn
Mua lần thứ 2 rồi, vẫn rất hài lòng!