| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9F84232 |
| Loại sản phẩm | Thiết bị ngắt mạch thu nhỏ |
| Tên viết tắt của thiết bị | MCB |
| Dải sản phẩm | Acti 9 iC60 |
| Ứng dụng thiết bị | Phân phối |
| Số cực | 2P |
| Số cực bảo vệ | 2 |
| Vị trí trung tính | Trái |
| Dòng điện định mức | 32 A |
| Đặc tính cắt | C |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch | 10 kA Icn tại 230…240 V AC 50/60 Hz phù hợp với IEC 60898-1 |
| Điện áp hoạt động định mức | 230…240 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp cách điện định mức | 500 V AC 50/60 Hz phù hợp với IEC 60947-2 |
| Điện áp chịu xung định mức | 6 kV phù hợp với IEC 60947-2 |
| Tần số mạng | 50/60 Hz |
| Độ bền điện | 10000 chu kỳ phù hợp với IEC 60947-2 |
| Độ bền cơ | 20000 chu kỳ |
| Kiểu đấu nối | Đầu nối dạng hầm |
| Kích thước đầu nối | 1…35 mm² cứng 1…25 mm² mềm |
| Mô-men xoắn siết | 3.5 Nm |
| Kiểu lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Độ sâu | 73 mm |
| Chiều cao | 85 mm |
| Chiều rộng | 36 mm |
| Trọng lượng sản phẩm | 0.25 kg |
| Màu sắc | Trắng |
| Chỉ số bảo vệ IP | IP20 phù hợp với IEC 60529 IP40 (trong tủ điện) phù hợp với IEC 60529 |
| Nhiệt độ hoạt động | -35…70 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40…85 °C |
| Độ ẩm tương đối | 95 % tại 55 °C |
| Tiêu chuẩn | IEC 60898-1 IEC 60947-2 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Nguyễn Khánh Linh Đã mua tại thanhthienphu.vn
Chất lượng ổn nhưng cần cải thiện thêm một chút về thiết kế.