| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9F94210 |
| Dòng điện định mức | 10 A |
| Số cực | 2P |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch (Icn) | 15 kA tại 230/400 V AC 50/60 Hz theo tiêu chuẩn EN/IEC 60898-1 |
| Điện áp hoạt động định mức | 230/400 V AC 50/60 Hz |
| Tần số mạng | 50/60 Hz |
| Đường cong đặc tính | C |
| Độ bền cơ khí | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 10000 chu kỳ |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -35 đến 70 °C |
| Chiều rộng module 9mm | 4 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Nguyễn Bảo Châu Đã mua tại thanhthienphu.vn
Giao hàng nhanh nhưng chưa test nhiều, hy vọng bền lâu!