| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9F94125 |
| Loại sản phẩm | Aptomat (MCB) |
| Dòng sản phẩm | Acti 9 |
| Tên thiết bị viết tắt | iC60H |
| Số cực | 1P |
| Dòng định mức (In) | 25 A |
| Đường cong đặc tuyến | C |
| Khả năng cắt ngắn mạch (Icu) | 15 kA tại 220…240 V AC 50/60 Hz (IEC 60947-2) |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 230 V AC 50/60 Hz |
| Tiêu chuẩn | IEC 60898-1, IEC 60947-2 |
| Độ bền điện | 10000 chu kỳ |
| Độ bền cơ | 20000 chu kỳ |
| Kiểu lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Chiều rộng | 18 mm (2 modules 9mm) |
| Loại kết nối | Cầu đấu dạng kẹp |
| Tiết diện dây dẫn | 1-25 mm² (dây cứng), 1-16 mm² (dây mềm) |
| Cấp bảo vệ IP | IP20 (trụ đấu dây), IP40 (trong tủ điện) |
| Nhiệt độ hoạt động | -35…70 °C |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Phạm Tiến Đạt Đã mua tại thanhthienphu.vn
Shop tư vấn nhiệt tình, hỗ trợ tốt, rất đáng khen!