| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9F94120 |
| Loại sản phẩm | Cầu dao tự động thu nhỏ |
| Dòng định mức | 20 A |
| Số cực | 1 |
| Đường cong đặc tính | Loại C |
| Khả năng cắt ngắn mạch | 15 kA tại 230 V dòng điện xoay chiều 50/60 Hz |
| Điện áp hoạt động định mức | 230 V dòng điện xoay chiều |
| Tần số mạng | 50/60 Hz |
| Độ bền cơ khí | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 10000 chu kỳ |
| Kiểu lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Chiều rộng | 1 module 9mm |
| Tiêu chuẩn | IEC 60898-1, IEC 60947-2 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Nguyễn Khắc Hiếu Đã mua tại thanhthienphu.vn
Mua về dùng thử thấy ổn, nhưng hy vọng shop cải thiện thêm.