| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9F94150 |
| Loại sản phẩm | Bộ ngắt mạch thu nhỏ |
| Dòng sản phẩm | Acti9 iC60H |
| Số cực | 1P |
| Số cực được bảo vệ | 1 |
| Dòng điện định mức (In) | 50 A |
| Khả năng cắt ngắn mạch (Icu) | 15 kA tại 230/400 V Dòng điện xoay chiều 50/60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch dịch vụ (Ics) | 15 kA (Ics = 100% Icu) tại 230/400 V Dòng điện xoay chiều 50/60 Hz |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 230/400 V Dòng điện xoay chiều 50/60 Hz 12…60 V Dòng điện một chiều |
| Công nghệ bộ ngắt | Từ nhiệt |
| Đường cong trip | Đường cong loại C |
| Ngưỡng trip từ | 5…10 x In |
| Kiểu lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Độ rộng | 2 module 9mm |
| Kết nối | Cọc đấu vít |
| Kích thước dây dẫn | 1…25 mm² (cáp cứng) 1…16 mm² (cáp mềm) |
| Tiêu chuẩn | IEC 60898-1 IEC 60947-2 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Trần Thị Bích Đã mua tại thanhthienphu.vn
Mọi thứ đều ổn, đúng như quảng cáo, cảm ơn shop!