| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9F94132 |
| Dải sản phẩm | Acti 9 |
| Tên sản phẩm | iC60N |
| Loại sản phẩm | Aptomat tép (Bộ ngắt mạch thu nhỏ) |
| Số cực | 1P |
| Dòng định mức (In) | 32A |
| Đặc tính dòng ngắt (Curve) | C |
| Khả năng ngắt dòng ngắn mạch (Icn) | 15kA tại 220…240V AC 50/60Hz theo IEC 60898-1 6kA tại 380…415V AC 50/60Hz theo IEC 60898-1 6kA tại 220…240V AC 50/60Hz theo IEC 60947-2 6kA tại 380…415V AC 50/60Hz theo IEC 60947-2 50kA tại 12…60V AC 50/60Hz theo IEC 60947-2 10kA tại 180…250V DC theo IEC 60947-2 |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 230V AC 50/60Hz, 400V AC 50/60Hz, 180…250V DC |
| Điện áp cách ly định mức (Ui) | 500V AC 50/60Hz theo IEC 60947-2 |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6kV theo IEC 60947-2 |
| Tần số mạng điện | 50/60 Hz |
| Công nghệ bộ ngắt | Từ nhiệt (Thermal-magnetic) |
| Độ bền cơ khí | 20000 chu kỳ (cycles) |
| Độ bền điện | 10000 chu kỳ (cycles) theo IEC 60947-2 |
| Kiểu lắp đặt | Gắn trên thanh ray DIN (Clip-on, DIN rail) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60898-1, IEC 60947-2 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Trần Hữu Tâm Đã mua tại thanhthienphu.vn
Shop làm ăn uy tín, hỗ trợ khách hàng rất tốt!