| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9F94316 |
| Loại sản phẩm | Bộ ngắt mạch thu nhỏ (MCB) |
| Dải sản phẩm | Acti 9 iC60 |
| Số cực | 3P |
| Số cực được bảo vệ | 3 |
| Dòng điện định mức (In) | 16 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 220…240 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 380…415 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 440 V AC 50/60 Hz |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch (Icu) | 15 kA tại 220…240 V AC 50/60 Hz (theo EN/IEC 60947-2) |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch (Icu) | 10 kA tại 380…415 V AC 50/60 Hz (theo EN/IEC 60947-2) |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch (Icu) | 6 kA tại 440 V AC 50/60 Hz (theo EN/IEC 60947-2) |
| Đường cong đặc tính | C |
| Điện áp cách ly định mức (Ui) | 500 V AC 50/60 Hz (theo EN/IEC 60947-2) |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV (theo EN/IEC 60947-2) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947-2 |
| Tiêu chuẩn áp dụng | EN 60947-2 |
| Kiểu lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Chiều cao | 85 mm |
| Chiều rộng | 54 mm |
| Chiều sâu | 78.5 mm |
| Trọng lượng sản phẩm | Khoảng 0.37 kg |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 10000 chu kỳ tại 415 V AC 50/60 Hz |
| Cấp bảo vệ IP | IP20 (thiết bị) |
| Cấp bảo vệ IP | IP40 (khi lắp trong vỏ tủ modular) |
| Nhiệt độ hoạt động | -35…70 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40…85 °C |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Phạm Hồng Nhung Đã mua tại thanhthienphu.vn
Sản phẩm xịn, mua đi mua lại mấy lần rồi!