| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9F84140 |
| Dòng sản phẩm | Acti9 |
| Loại sản phẩm | Aptomat thu nhỏ (MCB) |
| Tên thiết bị ngắn gọn | IC60H |
| Số cực | 1P |
| Số cực bảo vệ | 1 |
| Vị trí cực trung tính | Không có cực trung tính |
| Dòng điện định mức (In) | 40 A |
| Công nghệ trip unit | Từ nhiệt |
| Đường cong ngắt | C |
| Khả năng cắt ngắn mạch định mức (Icn) | 10 kA tại 230/400 V AC 50/60 Hz theo EN 60898 |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 230/400 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 500 V AC 50/60 Hz theo EN 60947-2 |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV theo EN 60947-2 |
| Tần số mạng | 50/60 Hz |
| Độ bền điện | 10000 chu kỳ |
| Độ bền cơ khí | 20000 chu kỳ |
| Lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Tiêu chuẩn | EN 60898, EN 60947-2 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Lê Thị Thùy Dương Đã mua tại thanhthienphu.vn
Chất lượng cực kỳ tốt, cảm ơn shop!