| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9F94363 |
| Dòng sản phẩm | Acti9 |
| Tên sản phẩm | Bộ ngắt mạch thu nhỏ (MCB) |
| Ứng dụng thiết bị | Phân phối |
| Số cực | 3P |
| Số cực được bảo vệ | 3 |
| Dòng định mức [In] | 63 A |
| Loại mạng | AC |
| Công nghệ trip unit | Từ nhiệt |
| Đường cong đặc tuyến | C |
| Khả năng ngắt mạch | 10 kA Icu tại 230 V AC 50/60 Hz theo EN 60947-2 |
| 15 kA Icu tại 400 V AC 50/60 Hz theo EN 60947-2 | |
| 6 kA Icn tại 400 V AC 50/60 Hz theo EN 60898-1 | |
| Điện áp hoạt động định mức [Ue] | 230 V AC 50/60 Hz |
| 400 V AC 50/60 Hz | |
| Điện áp cách điện định mức [Ui] | 500 V AC 50/60 Hz theo EN 60947-2 |
| Điện áp chịu xung định mức [Uimp] | 6 kV theo EN 60947-2 |
| Tiêu chuẩn | EN 60898-1 |
| EN 60947-2 | |
| Độ bền điện | 10000 chu kỳ theo EN 60898-1 |
| 10000 chu kỳ theo EN 60947-2 | |
| Độ bền cơ | 20000 chu kỳ |
| Chế độ gắn kết | DIN rail |
| Chiều rộng | 6 module 9mm |
| Kết nối | Terminal dạng kẹp vít |
| Nhiệt độ hoạt động môi trường | -35°C đến 70°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40°C đến 85°C |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Bùi Văn Đạt Đã mua tại thanhthienphu.vn
Sản phẩm tốt nhưng giao hàng hơi chậm hơn mong đợi.