| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9F94263 |
| Dòng sản phẩm | Acti9 |
| Tên thiết bị | Bộ ngắt mạch thu nhỏ (MCB) |
| Tên viết tắt thiết bị | iC60H |
| Mô tả cực | 2P |
| Số cực được bảo vệ | 2 |
| Dòng điện định mức [In] | 63 A |
| Loại mạng | AC DC |
| Công nghệ bộ ngắt | Từ nhiệt |
| Đường cong đặc tính | C |
| Khả năng cắt ngắn mạch [Icu] theo IEC 60947-2 | 10 kA tại 220…240 V AC 50/60 Hz 15 kA tại 12…60 V DC 6 kA tại 440 V AC 50/60 Hz 20 kA tại 100…133 V AC 50/60 Hz 10 kA tại 380…415 V AC 50/60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch [Icn] theo IEC 60898-1 | 10 kA tại 220…240 V AC 50/60 Hz 10 kA tại 100…130 V AC 50/60 Hz 6 kA tại 400…415 V AC 50/60 Hz 20 kA tại 12…60 V DC |
| Điện áp hoạt động định mức [Ue] | 12…60 V DC 100…133 V AC 50/60 Hz 220…240 V AC 50/60 Hz 380…415 V AC 50/60 Hz 440 V AC 50/60 Hz |
| Tiêu chuẩn | IEC 60898-1 IEC 60947-2 |
| Kiểu lắp đặt | Cài trên рейль DIN |
| Hỗ trợ lắp đặt | Рейль DIN |
| Chiều rộng | 36 mm |
| Chiều cao | 85 mm |
| Chiều sâu | 73.5 mm |
| Cấp bảo vệ IP | IP20 theo IEC 60529 (đầu cực) IP40 theo IEC 60529 (vỏ modular) |
| Độ cao hoạt động | 0…2000 m |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -35…70 °C |
| Nhiệt độ môi trường lưu trữ | -40…85 °C |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Lê Thị Tuyết Mai Đã mua tại thanhthienphu.vn
Chất lượng xứng đáng với giá tiền, mua là không hối hận!