| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9F84225 |
| Dòng sản phẩm | Acti 9 |
| Tên sản phẩm | Thiết bị đóng cắt thu nhỏ (MCB) |
| Số cực | 2P |
| Vị trí cực trung tính | Không |
| Loại mạng | AC |
| Đường cong đặc tuyến cắt | C |
| Dòng điện định mức (In) | 25 A |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch (Icu) | 10 kA tại 400 V AC 50/60 Hz tuân theo IEC 60947-2 10 kA tại 400 V AC 50/60 Hz tuân theo IEC 60898-1 |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 230/400 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp cách ly định mức (Ui) | 500 V AC 50/60 Hz tuân theo IEC 60947-2 |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV tuân theo IEC 60947-2 |
| Tần số mạng | 50/60 Hz |
| Chế độ lắp đặt | Gắn trên thanh ray DIN |
| Số module 9mm | 4 |
| Độ bền điện | 20000 chu kỳ tuân theo IEC 60947-2 |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Độ bảo vệ IP | IP20 tuân theo IEC 60529 IP40 trong tủ điện tuân theo IEC 60529 |
| Độ ô nhiễm | 3 tuân theo IEC 60947-2 |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -35 °C đến 70 °C |
| Nhiệt độ môi trường lưu trữ | -40 °C đến 85 °C |
| Tiêu chuẩn | IEC 60898-1 IEC 60947-2 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Phạm Bảo Ngọc Đã mua tại thanhthienphu.vn
Hàng về rất nhanh, chất lượng tuyệt vời, cực kỳ hài lòng!