| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9F94340 |
| Dải sản phẩm | Acti9 |
| Tên sản phẩm | iC60N |
| Số cực | 3P |
| Dòng điện định mức | 40 A |
| Đường cong đặc tuyến | C |
| Loại mạng | AC |
| Công nghệ bộ ngắt | Từ nhiệt |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch | 15 kA Icu tại 400 V AC 50/60 Hz phù hợp IEC 60947-2 |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch | 10 kA Icn tại 400 V AC 50/60 Hz phù hợp IEC 60898-1 |
| Điện áp hoạt động định mức | 230/400 V AC 50/60 Hz |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60898-1, IEC 60947-2 |
| Kiểu lắp đặt | Gài |
| Chân đế lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Độ bền cơ khí | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 10000 chu kỳ |
| Chiều cao | 85 mm |
| Chiều rộng | 54 mm |
| Chiều sâu | 78.5 mm |
| Trọng lượng sản phẩm | 0.375 kg |
| Cấp độ bảo vệ IP | IP20 phù hợp IEC 60529 (Khi lắp đặt trong tủ) |
| Cấp độ bảo vệ IP | IP40 phù hợp IEC 60529 (Với nắp che đầu nối) |
| Nhiệt độ hoạt động | -35…70 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40…85 °C |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Lê Quốc Trung Đã mua tại thanhthienphu.vn
Chất lượng xứng đáng với giá tiền, mua là không hối hận!