| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9F84316 |
| Dòng sản phẩm | Acti 9 |
| Loại sản phẩm | Aptomat dạng tép (MCB) |
| Số cực | 3P |
| Dòng điện định mức (In) | 16A |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch (Icn) | 10kA tại 400V AC |
| Đặc tuyến cắt | Đường cong loại C |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 230/400V AC |
| Tiêu chuẩn | IEC 60898-1, IEC 60947-2 |
| Chế độ lắp đặt | Gắn thanh DIN rail |
| Chiều rộng theo module 9mm | 3 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Trần Gia Huy Đã mua tại thanhthienphu.vn
Chất lượng hoàn hảo, chắc chắn sẽ giới thiệu bạn bè!