GD200A-022G-2 – Biến tần INVT GD200A điện áp vào/ra 3 pha 220V 22kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
(đánh giá) Đã bán 404
Còn hàng
  • SKU: GD200A-022G-2
  • Thông số kỹ thuật: GD200A high performance general vector inverter 3P 220VAC 22kW
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD200A-022G-2
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm GD200A-022G-2
Sê-ri Goodrive 200A (GD200A)
Nhà sản xuất INVT
Đặc tính đầu vào
Điện áp vào định mức 3 pha 220V (-15%) ~ 240V (+10%)
Tần số vào định mức 50 Hertz / 60 Hertz, dải tần: 47 ~ 63 Hertz
Dòng điện vào định mức 88 Ampe
Đặc tính đầu ra
Công suất động cơ khuyến nghị 22 Kilowatt
Dòng điện ra định mức 85 Ampe
Điện áp ra định mức 0 ~ Điện áp đầu vào
Tần số ra 0 ~ 400 Hertz
Đặc tính điều khiển
Chế độ điều khiển Điều khiển vector không cảm biến, Điều khiển V/F
Khả năng quá tải 150% dòng định mức trong 60 giây; 180% dòng định mức trong 3 giây
Momen khởi động 0.5 Hertz / 150% (Điều khiển vector không cảm biến)
Dải điều chỉnh tốc độ 1:100 (Điều khiển vector không cảm biến)
Độ chính xác tốc độ ± 0.5% tốc độ đồng bộ tối đa (Điều khiển vector không cảm biến)
Chức năng chính
Tích hợp bộ hãm phanh Có tích hợp sẵn
Bàn phím vận hành Có thể tháo rời, hỗ trợ sao chép thông số
Cổng giao tiếp Tích hợp RS485 (Giao thức Modbus-RTU)
Ngõ vào số (DI) 5 ngõ vào, trong đó có 1 ngõ vào xung tốc độ cao
Ngõ vào analog (AI) 2 ngõ vào (AI2: 0~10V / 0~20mA; AI3: -10V~10V)
Ngõ ra Relay (RO) 2 ngõ ra (RO1, RO2)
Ngõ ra analog (AO) 2 ngõ ra (AO1, AO2: 0~10V / 0~20mA)
Thông số vật lý và môi trường
Cấp độ bảo vệ IP20
Phương pháp làm mát Làm mát bằng quạt cưỡng bức
Nhiệt độ môi trường hoạt động -10°C đến +40°C
Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) 250 x 420 x 203 mm
HãngINVT
Thời gian bảo hành24 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
Đánh giá GD200A-022G-2 – Biến tần INVT GD200A điện áp vào/ra 3 pha 220V 22kW
0.0 Đánh giá trung bình
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá