CHF100A-500G-4 – Biến tần INVT CHF100A 3 pha 380V 500kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 17.8k
Còn hàng
  • SKU: CHF100A-500G-4
  • Thông số kỹ thuật: CHF100A inverter 3AC 380V 500kW, input 835A, output 860A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật CHF100A-500G-4
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm CHF100A-500G-4
Điện áp nguồn vào 3 pha 380V (Dải 380V-415V)
Điện áp ra 3 pha 0-Điện áp nguồn vào
Công suất định mức 500 kW
Dòng điện ra định mức 910 A
Tần số nguồn vào 50 Hz / 60 Hz
Tần số ra 0 Hz – 400 Hz
Khả năng chịu quá tải 150% dòng định mức trong 60 giây, 180% dòng định mức trong 2 giây
Truyền thông RS485 (Modbus RTU)
Phương pháp làm mát Làm mát bằng quạt gió
Cấp độ bảo vệ IP20
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào835A
Định mức dòng ra860A
Size2*I
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho CHF100A-500G-4 – Biến tần INVT CHF100A 3 pha 380V 500kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá CHF100A-500G-4 – Biến tần INVT CHF100A 3 pha 380V 500kW