| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9F94140 |
| Dòng sản phẩm | Acti9 |
| Tên thiết bị | iC60N |
| Loại sản phẩm hoặc linh kiện | Aptomat khối thu nhỏ (MCB) |
| Mô tả cực | 1P |
| Số cực được bảo vệ | 1 |
| Dòng điện định mức (In) | 40 A |
| Đường cong đặc tính bảo vệ | C |
| Khả năng ngắt dòng ngắn mạch (Icn) | 10 kA tại 230 V AC 50/60 Hz phù hợp IEC/EN 60898-1 |
| Khả năng ngắt dòng ngắn mạch (Icu) | 15 kA tại 220…240 V AC 50/60 Hz phù hợp IEC/EN 60947-2 |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 230 V AC 50/60 Hz (phù hợp IEC 60898-1) 220…240 V AC 50/60 Hz (phù hợp IEC 60947-2) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 500 V AC 50/60 Hz phù hợp IEC 60947-2 |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV phù hợp IEC 60060-1 |
| Tiêu chuẩn | IEC 60898-1, IEC 60947-2 |
| Tần số mạng | 50/60 Hz |
| Độ bền điện | 10000 chu kỳ |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Gắn kết | Thanh ray DIN |
| Chiều rộng | 1 Module (18 mm) |
| Nhiệt độ hoạt động môi trường xung quanh | -35 đến 70 °C |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Phạm Thị Minh Thư Đã mua tại thanhthienphu.vn
Không có gì để phàn nàn, quá tuyệt vời!