| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9K27120 |
| Loại sản phẩm | Bộ ngắt mạch thu nhỏ (MCB) |
| Dòng sản phẩm | Acti9 K60N |
| Số cực | 1P |
| Dòng điện định mức (In) | 20A |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch (Icn) | 6kA tại 230V AC 50/60Hz theo IEC 60898-1 |
| Đường cong đặc tuyến | C |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 230V AC 50/60Hz |
| Tiêu chuẩn | IEC 60898-1 |
| Kiểu lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Kiểu kết nối | Đầu nối kẹp vít |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 20000 chu kỳ |
| Cấp độ bảo vệ | IP20 (thân), IP40 (trong tủ) |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Trần Công Thành Đã mua tại thanhthienphu.vn
Giao hàng nhanh, đóng gói kỹ càng, dịch vụ tuyệt vời!