| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9K27116 |
| Dòng sản phẩm | Acti 9 K60N |
| Số cực | 1P |
| Số cực bảo vệ | 1 |
| Dòng điện định mức (In) | 16 A |
| Đường cong ngắt | C |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch định mức (Icn) | 6 kA tại 230 V AC theo EN 60898-1 / IEC 60898-1 |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 230 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 500 V AC 50/60 Hz theo IEC 60947-2 |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 4 kV theo IEC 60947-2 |
| Tiêu chuẩn áp dụng | EN 60898-1, IEC 60898-1 |
| Kiểu lắp đặt | Gắn thanh ray DIN |
| Chiều rộng | 2 bước 9mm |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 10000 chu kỳ |
| Loại kết nối | Cầu đấu kiểu vít |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -25 đến 60 °C |
| Nhiệt độ môi trường lưu trữ | -40 đến 85 °C |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Phạm Quốc Bảo Đã mua tại thanhthienphu.vn
Giao hàng rất nhanh, shop rất chu đáo, tư vấn nhiệt tình!