| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9F94420 |
| Dòng sản phẩm | Acti9 iC60H |
| Số cực | 4P |
| Dòng định mức (In) | 20 A tại 50 °C |
| Đường cong đặc tuyến | C |
| Loại mạng | AC; DC |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch (Icu) | 15 kA tại 380…415 V AC 50/60 Hz theo EN 60947-2 15 kA tại 380…415 V AC 50/60 Hz theo IEC 60947-2 |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 220…240 V AC 50/60 Hz 380…415 V AC 50/60 Hz 440 V AC 50/60 Hz ≤ 125 V DC đối với mỗi cực |
| Tần số mạng | 50/60 Hz |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 500 V AC 50/60 Hz theo EN 60947-2 500 V AC 50/60 Hz theo IEC 60947-2 |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV theo EN 60947-2 6 kV theo IEC 60947-2 |
| Độ bền điện | 10000 chu kỳ |
| Độ bền cơ khí | 20000 chu kỳ |
| Kiểu lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Chiều rộng | 72 mm (8 module 9mm) |
| Trọng lượng sản phẩm | 0.5 kg |
| Tiêu chuẩn | EN 60947-2 IEC 60947-2 EN 60898-1 IEC 60898-1 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Vũ Minh Thắng Đã mua tại thanhthienphu.vn
Shop tư vấn nhiệt tình, hỗ trợ tốt, rất đáng khen!