| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9K27106 |
| Tên thương mại | Acti 9 KSA |
| Loại sản phẩm | Aptomat thu nhỏ (MCB) |
| Số cực | 1P |
| Dòng điện định mức (In) | 6A |
| Dòng cắt ngắn mạch danh định (Icn) | 6 kA tại 230/400 V AC 50/60 Hz (theo IEC 60898-1) |
| Đường cong đặc tuyến | C |
| Điện áp hoạt động danh định (Ue) | 230/400 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp cách điện danh định (Ui) | 440 V AC 50/60 Hz (theo IEC 60947-2) |
| Điện áp chịu xung danh định (Uimp) | 4 kV (theo IEC 60947-2) |
| Khả năng cắt khi vận hành (Ics) | 6 kA (100% Icu) tại 230/400 V AC 50/60 Hz (theo IEC 60898-1) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60898-1 |
| Chứng nhận sản phẩm | CE, KEMA |
| Kiểu lắp đặt | Gắn trên thanh DIN |
| Độ bền cơ khí | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 10000 chu kỳ |
| Loại đầu nối | Cầu đấu kiểu đường hầm (Tunnel type terminal) – trên/dưới |
| Khả năng cách ly | Có (theo IEC 60898-1) |
| Kích thước (Cao x Rộng x Sâu) | 81 mm x 18 mm x 70 mm |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -25…60 °C |
| Nhiệt độ môi trường lưu trữ | -40…85 °C |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Lê Quốc Thịnh Đã mua tại thanhthienphu.vn
Chất lượng cực kỳ tốt, cảm ơn shop!