| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9K27110 |
| Dòng sản phẩm | Acti9 K60N |
| Loại sản phẩm | Aptomat MCB (Bộ ngắt mạch thu nhỏ) |
| Số cực | 1P (Một cực) |
| Dòng điện định mức In | 10 A |
| Điện áp hoạt động Ue | 230 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp cách điện định mức Ui | 440 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức Uimp | 4 kV |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch Icn | 6 kA tại 230 V AC 50/60 Hz (theo IEC 60898-1) |
| Đường đặc tuyến | C |
| Tần số hoạt động | 50/60 Hz |
| Tiêu chuẩn tuân thủ | IEC 60898-1 |
| Kiểu lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Nhiệt độ hoạt động | -25 °C đến +60 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40 °C đến +70 °C |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Lê Hồng Sơn Đã mua tại thanhthienphu.vn
Hàng chuẩn đẹp, không có gì để chê, sẽ tiếp tục mua thêm!