| Thông Số Kỹ Thuật | Giá Trị |
|---|---|
| Mã Sản Phẩm (Reference) | A9K24463 |
| Dòng Định Mức (In) | 63 A |
| Số Cực | 4P |
| Số Cực Được Bảo Vệ | 4 |
| Khả Năng Cắt Ngắn Mạch (Icn) | 6 kA tại 230 V AC 50/60 Hz theo IEC 60898-1 |
| Khả Năng Cắt Ngắn Mạch (Icn) | 6 kA tại 400 V AC 50/60 Hz theo IEC 60898-1 |
| Điện Áp Hoạt Động Định Mức (Ue) | 230/400 V AC 50/60 Hz |
| Điện Áp Cách Điện Định Mức (Ui) | 500 V AC 50/60 Hz |
| Điện Áp Chịu Xung Định Mức (Uimp) | 6 kV |
| Đường Đặc Tuyến | C |
| Loại Lưới | AC |
| Phù Hợp Cho Chức Năng Cách Ly | Có |
| Tiêu Chuẩn Áp Dụng | IEC 60898-1, IEC 60947-2 |
| Chế Độ Gắn | Gài trên DIN rail |
| Độ Rộng Theo Module 9mm | 8 |
| Nhiệt Độ Hoạt Động Môi Trường | -35 °C đến 70 °C |
| Nhiệt Độ Lưu Trữ | -40 °C đến 85 °C |
| Cấp Bảo Vệ IP | IP20 (với terminal), IP40 (trong tủ điện) |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Lê Thị Bảo Trân Đã mua tại thanhthienphu.vn
Mọi thứ đều ổn, đúng như quảng cáo, cảm ơn shop!