| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9N18358 |
| Loại sản phẩm | Cầu dao tự động |
| Số cực | 1 Cực |
| Dòng điện định mức | 100 A |
| Khả năng cắt ngắn mạch Icn | 10 kA tại 230/400 V AC |
| Khả năng cắt ngắn mạch Icu | 15 kA tại 230/400 V AC |
| Điện áp định mức | 230/400 V AC |
| Đường cong đặc tính | C |
| Tần số hoạt động | 50/60 Hz |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60898-1, IEC 60947-2 |
| Kiểu lắp đặt | Gắn trên thanh ray DIN |
| Độ bền điện | 10000 chu kỳ |
| Độ bền cơ | 20000 chu kỳ |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Nguyễn Nhật Minh Đã mua tại thanhthienphu.vn
Chất lượng xứng đáng với giá tiền, rất đáng mua!