| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9K24350 |
| Dòng sản phẩm | Acti 9 |
| Tên thiết bị | Cầu dao tự động thu nhỏ |
| Số cực | 3P |
| Dòng điện định mức (In) | 50 A |
| Đường cong đặc tuyến | C |
| Khả năng cắt ngắn mạch (Icn) | 6 kA ở 230/400 V AC 50/60 Hz theo IEC 60898-1 |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 230/400 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 500 V AC 50/60 Hz theo IEC 60947-2 |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV theo IEC 60898-1 |
| Tần số mạng | 50/60 Hz |
| Kiểu lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Độ rộng theo modular | 9 (tương đương 3 module 18mm) |
| Nhiệt độ hoạt động | -35 °C đến 70 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40 °C đến 85 °C |
| Tiêu chuẩn | IEC 60898-1, IEC 60947-2 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Lê Thị Thùy Dương Đã mua tại thanhthienphu.vn
Shop làm ăn uy tín, hỗ trợ khách hàng rất tốt!