| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9K24332 |
| Dòng sản phẩm | Acti9 iK60N |
| Số cực | 3P |
| Dòng điện định mức (In) | 32 A |
| Đường cong đặc tuyến | C |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch (Icn) | 6 kA tại 400 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 400 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 500 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 4 kV |
| Tần số mạng | 50/60 Hz |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 10000 chu kỳ |
| Chế độ lắp đặt | Gắn thanh ray DIN |
| Nhiệt độ hoạt động | -25 °C đến +60 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40 °C đến +85 °C |
| Cấp bảo vệ | IP20 (đầu cực) |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Lê Mỹ Linh Đã mua tại thanhthienphu.vn
Chất lượng cực kỳ tốt, cảm ơn shop!