| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9F94406 |
| Loại sản phẩm | Aptomat Miniature Circuit Breaker (MCB) |
| Tên dòng sản phẩm | Acti 9 iC60N |
| Số cực | 4P |
| Dòng điện định mức (In) | 6 A |
| Khả năng cắt ngắn mạch (Icu) tại 220…240V AC 50/60Hz theo EN/IEC 60947-2 | 15 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch (Icu) tại 380…415V AC 50/60Hz theo EN/IEC 60947-2 | 15 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch (Icu) tại 440V AC 50/60Hz theo EN/IEC 60947-2 | 10 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch (Icu) tại 125V DC theo EN/IEC 60947-2 | 15 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch (Ics) tại 400V AC 50/60Hz theo EN/IEC 60947-2 | 15 kA |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) AC | 220…240 V, 380…415 V, 440 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) DC | Lên đến 500 V DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 500 V AC 50/60 Hz theo EN/IEC 60947-2 |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV theo EN/IEC 60947-2 |
| Đường cong bảo vệ | Đường cong loại C |
| Công nghệ bộ ngắt | Bảo vệ nhiệt từ (Thermal-magnetic) |
| Kiểu lắp đặt | Gắn trên thanh ray DIN (Clip-on) |
| Độ rộng | 36 mm (4 module 9mm) |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 10000 chu kỳ tại 415V AC 50/60 Hz theo EN/IEC 60947-2 |
| Tiêu chuẩn áp dụng | EN 60898-1, EN 60947-2, IEC 60898-1, IEC 60947-2 |
| Nhiệt độ hoạt động | -35…70 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40…85 °C |
| Loại kết nối | Cầu đấu kiểu ống (Tunnel type terminals) |
| Kích thước dây cáp (Linh hoạt) | 1…25 mm² |
| Kích thước dây cáp (Cứng) | 1…35 mm² |
| Mô-men siết | 3.5 N.m |
| Cấp độ bảo vệ IP | IP20 (cầu đấu), IP40 (khi lắp trong tủ) |
| Mức độ ô nhiễm | 3 theo EN/IEC 60947-2 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Lê Đình Phong Đã mua tại thanhthienphu.vn
Shop tư vấn nhiệt tình, hỗ trợ tốt, rất đáng khen!