Cầu dao tự động A9F94406 6A 15kA 4P 50/60 Hz AC-DC Schneider
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (1 đánh giá) Đã bán 855
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: A9F94406
  • Hãng sản xuất: Schneider
  • Dòng điện: 6A
  • Điện áp ngõ vào: 3 Pha
  • Chất lượng: Hàng mới 100%
  • Thời gian bảo hành: Chính hãng 1 năm
  • Chứng từ: Đầy đủ CO/CQ, hóa đơn VAT
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật A9F94406
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm A9F94406
Loại sản phẩm Aptomat Miniature Circuit Breaker (MCB)
Tên dòng sản phẩm Acti 9 iC60N
Số cực 4P
Dòng điện định mức (In) 6 A
Khả năng cắt ngắn mạch (Icu) tại 220…240V AC 50/60Hz theo EN/IEC 60947-2 15 kA
Khả năng cắt ngắn mạch (Icu) tại 380…415V AC 50/60Hz theo EN/IEC 60947-2 15 kA
Khả năng cắt ngắn mạch (Icu) tại 440V AC 50/60Hz theo EN/IEC 60947-2 10 kA
Khả năng cắt ngắn mạch (Icu) tại 125V DC theo EN/IEC 60947-2 15 kA
Khả năng cắt ngắn mạch (Ics) tại 400V AC 50/60Hz theo EN/IEC 60947-2 15 kA
Điện áp hoạt động định mức (Ue) AC 220…240 V, 380…415 V, 440 V AC 50/60 Hz
Điện áp hoạt động định mức (Ue) DC Lên đến 500 V DC
Điện áp cách điện định mức (Ui) 500 V AC 50/60 Hz theo EN/IEC 60947-2
Điện áp chịu xung định mức (Uimp) 6 kV theo EN/IEC 60947-2
Đường cong bảo vệ Đường cong loại C
Công nghệ bộ ngắt Bảo vệ nhiệt từ (Thermal-magnetic)
Kiểu lắp đặt Gắn trên thanh ray DIN (Clip-on)
Độ rộng 36 mm (4 module 9mm)
Độ bền cơ học 20000 chu kỳ
Độ bền điện 10000 chu kỳ tại 415V AC 50/60 Hz theo EN/IEC 60947-2
Tiêu chuẩn áp dụng EN 60898-1, EN 60947-2, IEC 60898-1, IEC 60947-2
Nhiệt độ hoạt động -35…70 °C
Nhiệt độ lưu trữ -40…85 °C
Loại kết nối Cầu đấu kiểu ống (Tunnel type terminals)
Kích thước dây cáp (Linh hoạt) 1…25 mm²
Kích thước dây cáp (Cứng) 1…35 mm²
Mô-men siết 3.5 N.m
Cấp độ bảo vệ IP IP20 (cầu đấu), IP40 (khi lắp trong tủ)
Mức độ ô nhiễm 3 theo EN/IEC 60947-2
Thông tin bổ sung
Thương hiệuSchneider
Xuất xứPháp
Thời gian bảo hành1 Năm
Dòng điện6A
Dòng cắt15kA
Số cực4P
SeriesSchneider ACTI9
Điện áp ngõ vào3 Pha
Kích thước85x72x78.5mm(HxWxD)
Khối lượng0.5kg
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
1 đánh giá cho Cầu dao tự động A9F94406 6A 15kA 4P 50/60 Hz AC-DC Schneider
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 1 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Cầu dao tự động A9F94406 6A 15kA 4P 50/60 Hz AC-DC Schneider