| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9K24240 |
| Dòng sản phẩm | iK60N |
| Loại sản phẩm | Aptomat MCB (Cầu dao tự động tép) |
| Số cực | 2P (2 cực) |
| Dòng điện định mức (In) | 40 A |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch (Icn) | 6 kA tại 230/400 V AC |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 230 V AC 50/60 Hz 400 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 500 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 4 kV |
| Đường cong đặc tính | C |
| Công nghệ bộ ngắt | Từ nhiệt |
| Tần số mạng | 50/60 Hz |
| Kiểu lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Độ bền điện | 10000 chu kỳ |
| Độ bền cơ | 20000 chu kỳ |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60898-1 IEC 60947-2 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Trần Anh Tú Đã mua tại thanhthienphu.vn
Mua lần thứ 2 rồi, vẫn rất hài lòng!